เดินทาง ก.ค. 67
Share
วันแรก ท่าอากาศยานนานาชาติสุวรรณภูมิ
วันที่สอง ท่าอากาศยานนานาชาติสุวรรณภูมิ – ท่าอากาศยานนิวชิโตะเซะ - เมืองบิเอะ – Aoiike Blue Pond - น้ำตก
วันที่สาม เมืองบิเอะ - เส้นทางสาย Patchwork + Seven Stars + Tree Ken & Mary Tree – สวนชิกิไซโนะโอกะ – ฟาร์มโทม
วันที่สี่ Duty Free - เนินพระพุทธเจ้า – Mitsui Outlet - เมืองโอตารุ - คลองสายวัฒนธรรมโอตารุ – เครื่องแก้วโอตาร
วันที่ห้า ท่าอากาศยานนิวชิโตะเซะ – ท่าอากาศยานนานาชาติสุวรรณภูมิ